Full Width CSS
Related Posts Display
Post Navigation Display
Gazeti la Makorokocho
CONTACT US +255 715 25 23 71
UG Gif Ge 728X90
Home
Main Menu
UBUYU
U HEARD
MUZIKI
MICHEZO
HABARI
BURUDANI
Wednesday, November 16, 2016
Polisi asakwa kwa mauaji ya askari mwezake.
Newer Post
Older Post
Home
Comments System
facebook
Disqus Shortname
LINNAH AKIJIBU TUHUMA ZA KUIBA MUME WA MTU
ALAWI JUNIOR NA BARAKA DA PRINCE WAONGELEANA SHOMBO KUHUSU NYUMBA YA MAMA NAJ
DIAMOND KAAMUA KUKATA KEKI UCHI
DOGO JANJA NUSURA ACHEZEE KICHAPO
MAMA WEMA KWENYE BEEF NA MANFONGO
KALI ZA LEO
Picha:Watu 11 wathibitishwa kufariki na 120 kujeruhiwa na tetemeko la ardhi Kagera.
Watu 11 wamethibitishwa kufariki na wengine 120 kujeruhiwa kufutia tetemeko la ardhi lililotokea leo katika mkoa wa Kagera. Kama...
Video |Eti Dancer Wa Msami Atajwa Kuwa Na Jinsia Mbili.
Source yetu imetupenyezea ubuyu huu asubuhi ya leo huku ikitusisitiza kuangalia kipande hiki cha video ya dancer huyo akifanya yake steji...
MSANII MCHANGA AMWAMBIA SUMA MNAZALETI ''KAMA UMESHINDWA KAZI RUDISHA ELFU SABINI YANGU, PAMOJA BUKU NNE ZA BODABODA''
Mzee wa Kunonihino/ Suma Mnazaleti Chukua Time Hit Maker, Suma Mnazaleti anadaiwa shilingi Elfu Sabini na msanii Mchanga aliyejitambuli...
Kama unatumia simu ya Samsung Galaxy Note 7 huna budi kuizima ikibidi kukaa nayo mbali.
Kamapuni ya Samsung imetoa wito kwa watu wenye simu aina ya Galaxy Note 7 kuzizima mara moja huku ikifanya uchunguzi kubaini ni kwa nin...
Mtangazaji wa kituo cha Clouds Tv ateuliwa kuwa Mkurugenzi H/Mbulu.
Tarehe 10 mwezi Sept.Rais wa Jamuhuri ya muungano wa Tanzania amefanya uteuzi wa naafasi ya katibu tawala sambamba na uteuzi wa Wakuruge...
Powered by
Blogger
.