Full Width CSS
Related Posts Display
Post Navigation Display
Gazeti la Makorokocho
CONTACT US +255 715 25 23 71
UG Gif Ge 728X90
Home
Main Menu
UBUYU
U HEARD
MUZIKI
MICHEZO
HABARI
BURUDANI
Friday, April 26, 2013
YOU HEARD: ISHA MASHAUZI AHUSISHWA NA WIZI WA POCHI LENYE 700,000 MAUZO YA DUKA LA NGUO ZA KIKE
ISHA MASHAUZI
Newer Post
Older Post
Home
Comments System
facebook
Disqus Shortname
LINNAH AKIJIBU TUHUMA ZA KUIBA MUME WA MTU
ALAWI JUNIOR NA BARAKA DA PRINCE WAONGELEANA SHOMBO KUHUSU NYUMBA YA MAMA NAJ
DIAMOND KAAMUA KUKATA KEKI UCHI
DOGO JANJA NUSURA ACHEZEE KICHAPO
MAMA WEMA KWENYE BEEF NA MANFONGO
KALI ZA LEO
Wazazi Wahusishwa Kifo Cha Mtoto Aliefunga Kwa Siku 68
Polisi India wanachunguza wazazi wa msichana mwenye umri wa miaka 13 aliyefariki wiki iliyopita baada ya kufunga kwa siku 68 kama ibada...
'Ajioa' baada ya kukosa mchumba
Yasmin Eleby hakupata mchumba wa kumuoa mtu ambaye alitaka awe mume wake atakapofikisha miaka 40--kwa hivyo akafanya kitendo ambacho ...
INSTAGRAM:Majibu ya Diva kuhusu madai ya kujiuza mitandaoni.
Baada ya kuvuja kwa meseji za Whatsaap zikidaiwa kuwa ni za mtangazaji wa kituo cha Cloudsfm , Diva The Boss akichart na mtu kwa kwa mi...
WASANII WA HIP HOP KUSHIRIKI KWENYE TAMASHA LA PASAKA APRIL 20
WAIMBAJI wa muziki wa Injili kwa mtindo wa kufoka foka ‘Gospel Hip hop’ wameendelea kumuomba Mwenyekiti wa Kamati ya Maandalizi ya Ta...
BONTA : WASANII WA HIP HOP NGUMU HAWAPATI NAFASI WANAYOSTAHILI KWENYE MEDIA ZA TANZANIA
Bonta Rapper Bonta au muite Maarifa, amefunguka kuhusu rumors zilizokuwepo mtaani kuwa eti ameamua kuacha muziki na kuendelea kufanya ka...
Powered by
Blogger
.