Full Width CSS
Related Posts Display
Post Navigation Display
Gazeti la Makorokocho
CONTACT US +255 715 25 23 71
UG Gif Ge 728X90
Home
Main Menu
UBUYU
U HEARD
MUZIKI
MICHEZO
HABARI
BURUDANI
Sunday, September 18, 2016
Tangazo kwa wanawake ambao hupiga kelele wakiwa "Guest".
Kama wewe ni miongoni mwa watu wanaotembelea nyumba za kulala wageni maarufu kama "Guest House",hii inakuhusu.
Usishangae ukikutana na tangazo hili kwenye mlango wa chumba ulicholipia..!!
Newer Post
Older Post
Home
Comments System
facebook
Disqus Shortname
LINNAH AKIJIBU TUHUMA ZA KUIBA MUME WA MTU
ALAWI JUNIOR NA BARAKA DA PRINCE WAONGELEANA SHOMBO KUHUSU NYUMBA YA MAMA NAJ
DIAMOND KAAMUA KUKATA KEKI UCHI
DOGO JANJA NUSURA ACHEZEE KICHAPO
MAMA WEMA KWENYE BEEF NA MANFONGO
KALI ZA LEO
ANGUKO LA MABENKI:Barclays yatoa tahadhari kwa watumishi wake.
Kwa mara ya kwanza katika historia ya mabenki ukiacha enzi zile za Meridian Biao, ni wazi sekta ya benki nchini inapitia hali tete h...
PICHA (+18):Hili ndilo povu la Mwanamuziki huyu baada ya kuvuja tena kwa picha zake za utupu.
Baada ya mitandao ya kijamii nchini Uganda kusambaza picha za utupu za mwanamuziki Disire Luzinda ,Hatimae Mwanamuziki huyo amevunja ukimy...
Ona maajabu yaliofanywa na kijana wa miaka 9 toka kenya
Kenya imekuwa ikiingia kwenye headline mara nyingi kutokana na kuwepo na matukio mbalimbali ambapo safari hii wakazi wa Kararia Marakwe...
Gari la Sugu laua mtu Mbeya.
MBEYA -.Gari la Mbunge wa Mbeya Mjini,Joseph Mbilinyi limesababisha kifo cha mtoto aliyekua akivuka kwenye kivuko cha watembea kwa migu...
MSANII WA BONGO HAMMER Q AMPIGA MKEWE KIPIGO CHA MBWA MWIZI: AZIMIA MASAA KADHAA, ASHONWA NYUZI KADHAA
Hammer Q Bibie Salha baada ya kuchezea kichapo Msanii maarufu wa muziki wa taarab Hussein Mohammed a.k.a Hammer Q jana amemp...
Powered by
Blogger
.